Chủ gửi bán chung cư thới hòa – ngay nhà thờ thới hòa
Đường 13, Phường Thới Hòa, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
600 triệu
48 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỦ GỬI BÁN CHUNG CƯ THỚI HÒA – NGAY NHÀ THỜ THỚI HÒA
- Căn hộ vị trí đẹp, cách Quốc lộ 13 chỉ 100m, thuận tiện di chuyển về Bình Dương, TP.HCM và các khu vực lân cận.- Diện tích thông thủy : 48m²- Thiết kế gọn gàng, đầy đủ nội thất và tiện nghi, chỉ cần xách vali vào ở ngay.- Khu dân cư an ninh, gần chợ, trường học, nhà thờ và nhiều tiện ích xung quanh.
* Giá bán chỉ nhỉnh 600 triệu.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0921 487 879
- Căn hộ vị trí đẹp, cách Quốc lộ 13 chỉ 100m, thuận tiện di chuyển về Bình Dương, TP.HCM và các khu vực lân cận.- Diện tích thông thủy : 48m²- Thiết kế gọn gàng, đầy đủ nội thất và tiện nghi, chỉ cần xách vali vào ở ngay.- Khu dân cư an ninh, gần chợ, trường học, nhà thờ và nhiều tiện ích xung quanh.
* Giá bán chỉ nhỉnh 600 triệu.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0921 487 879
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ gửi bán chung cư thới hòa – ngay nhà thờ thới hòa", có mã số #322903, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu