Orchard heights - chỉ cần 1 tỷ 800 triệu, công chứng sang tên ngay căn 3pn + mt đại lộ hùng vương
Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
5 tỷ 850 triệu
104 m2 (10x10)
3 pn
2 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
- địa chỉ vàng:- Orchard Heights - Sycamore, Đường Hùng Vương, Phường Bình Dương, Hồ Chí Minh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 23 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Orchard heights - chỉ cần 1 tỷ 800 triệu, công chứng sang tên ngay căn 3pn + mt đại lộ hùng vương", có mã số #322893, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu