Căn hộ 78m² thiết kế linh hoạt 3 phòng ngủ – lý tưởng cho gia đình đông người
6 tòa mới KDT Thanh Hà, Trục đường Cienco 5, Đường Quốc lộ 21A, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 950 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
Nam
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Diện tích: 78m²
???? Vị trí: Tầng 12, tòa 3F – khu 6 tòa mới, mặt đường B2.1, chung cư Thanh Hà
???? Thiết kế: Có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ, tối ưu không gian
???? Ban công: Hướng Nam, thoáng mát quanh năm
???? Tiện ích & kết nối:
???? Gần trục đường Cienco 5, di chuyển thuận tiện
???? Gần bến xe bus
???? Khu sân chơi chung rộng rãi, thoáng đãng
???? Nội thất:
✔️ Bàn giao đầy đủ nội thất
???? Bao gồm cả thiết bị điện tử
???? Thực tế đúng như hình ảnh
???? Giá bán: 3 tỷ xxx triệu (có thương lượng)
???? Liên hệ xem nhà: 0988 904 685
???? Vị trí: Tầng 12, tòa 3F – khu 6 tòa mới, mặt đường B2.1, chung cư Thanh Hà
???? Thiết kế: Có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ, tối ưu không gian
???? Ban công: Hướng Nam, thoáng mát quanh năm
???? Tiện ích & kết nối:
???? Gần trục đường Cienco 5, di chuyển thuận tiện
???? Gần bến xe bus
???? Khu sân chơi chung rộng rãi, thoáng đãng
???? Nội thất:
✔️ Bàn giao đầy đủ nội thất
???? Bao gồm cả thiết bị điện tử
???? Thực tế đúng như hình ảnh
???? Giá bán: 3 tỷ xxx triệu (có thương lượng)
???? Liên hệ xem nhà: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 12 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ 78m² thiết kế linh hoạt 3 phòng ngủ – lý tưởng cho gia đình đông người", có mã số #309860, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu