Căn hộ biển liền kề sun world vũng tàu thanh toán chỉ từ 3,9 triệu/tháng
Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2 tỷ 950 triệu
42 m2 (4x10)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
- Sở hữu vị trí đắc địa với 2 mặt tiền đường 3/2 trục kết nối du lịch Vũng Tàu và 600m bãi biển riêng- Thanh toán chỉ 5% ký HĐMB, mỗi tháng chỉ từ 3,9 Triệu, giãn dòng tiền lên đến 49 tháng- Bàn giao full nội thất chuẩn 5 sao, chỉ cần xách vali vào ở - Hệ tiện ích 5 sao đẳng cấp: Casino, cầu tàu ngắm biển dài 450m, khu lặn biển ngắm san hô, hồ bơi vô cực lớn nhất tại Vũng Tàu, bến đậu du thuyền,...- Đón đầu về hạ tầng: Sân bay quốc tế Long Thành, Cao tốc Bến Lức - Long Thành kết nối cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu, Cầu vượt biển Cần Giờ - Vũng Tàu,...- Pháp lý minh bạch rõ ràng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 23 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ biển liền kề sun world vũng tàu thanh toán chỉ từ 3,9 triệu/tháng", có mã số #308416, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu