Căn hộ cao cấp bcons city 2pn - chỉ 600 triệu nhận nhà - trung tâm tiện ích - gần metro suối tiên
Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
2 tỷ 800 triệu
58 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
CĂN HỘ CAO CẤP 2PN 2WC (58m2)
- Tài chính a/c có 600Tr trả trước sở hữu nhà- Tiềm năng cho thuê (7-8tr/Tháng)* Ngân Hàng hỗ trợ vay -> 80% (Mỗi Tháng Góp 6-7tr)
* TIỆN ÍCH: Trung Tâm Thương Mại 7 Tầng ; Siêu Thị, Bệnh Viện, Công Viên , Hồ Bơi,..
*Vị trí: Đ. Thống Nhất, Dĩ An, Hồ Chí Minh - Gần Trung Tâm Quận 1, Trường Đại Học Quốc Gia, Gần Ga Metro Suối Tiên- 30 phút ra sân bay Tân Sơn Nhất, 10p ra BXMĐ
Chi tiết liên hệ : 0777486740 ( PKD HUY BCONS )
- Tài chính a/c có 600Tr trả trước sở hữu nhà- Tiềm năng cho thuê (7-8tr/Tháng)* Ngân Hàng hỗ trợ vay -> 80% (Mỗi Tháng Góp 6-7tr)
* TIỆN ÍCH: Trung Tâm Thương Mại 7 Tầng ; Siêu Thị, Bệnh Viện, Công Viên , Hồ Bơi,..
*Vị trí: Đ. Thống Nhất, Dĩ An, Hồ Chí Minh - Gần Trung Tâm Quận 1, Trường Đại Học Quốc Gia, Gần Ga Metro Suối Tiên- 30 phút ra sân bay Tân Sơn Nhất, 10p ra BXMĐ
Chi tiết liên hệ : 0777486740 ( PKD HUY BCONS )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ cao cấp bcons city 2pn - chỉ 600 triệu nhận nhà - trung tâm tiện ích - gần metro suối tiên", có mã số #324314, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu