Sang lại mặt bằng kinh doanh – an bình, dĩ an, bình dương chỉ 20tr
dt743, Phường An Bình, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
20 triệu
48 m2 (4x12)
1 pn
1 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG LẠI MẶT BẰNG KINH DOANH – AN BÌNH, DĨ AN, BÌNH DƯƠNG CHỈ 20TR* Do chuyển địa điểm nên mình cần sang lại mặt bằng đang kinh doanh ổn định, phù hợp mở spa, nail, skincare, salon hoặc kinh doanh online.* Địa chỉ: An Bình, Dĩ An, Bình Dương- Khu vực đông đúc – đường lớn – lượng khách spa ổn định.• Diện tích: 48m2 ( 4m x 12m )• Có gác phía sau ở lại được• Nhà trống sạch sẽ• Hệ thống điện nước sử dụng tốt
* Tiền nhà hiện tại: 8 triệu/tháng+ Cọc: 1 tháng* Giá sang: 20 triệu (bao gồm luôn cọc nhà 7 triệu lúc chưa tăng giá)** Sang gồm:+ Bảng hiệu có sẵn (trước làm khoảng 20 triệu, chỉ cần tháo lau lại là đẹp)+ Tủ đựng mỹ phẩm+ Cửa kính
* Tiền nhà hiện tại: 8 triệu/tháng+ Cọc: 1 tháng* Giá sang: 20 triệu (bao gồm luôn cọc nhà 7 triệu lúc chưa tăng giá)** Sang gồm:+ Bảng hiệu có sẵn (trước làm khoảng 20 triệu, chỉ cần tháo lau lại là đẹp)+ Tủ đựng mỹ phẩm+ Cửa kính
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang lại mặt bằng kinh doanh – an bình, dĩ an, bình dương chỉ 20tr", có mã số #324234, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu