Căn hộ dịch vụ đường dương quảng hàm & đs 20 + gần chung cư hà kiều + 5 tầng (5,5x17m) có 10 phòng
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ
88 m2 (6x20)
10 pn
10 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
CHDV Gò Vấp - Hẻm Xe Hơi - Sát Mặt Tiền - CĂN HỘ DỊCH VỤ ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HÀM & ĐS 20 + GẦN CHUNG CƯ HÀ KIỀU - Diện tích : 5,5x17m CN 87,6m² . Đường thông ô tô quay đầu. - 5 Tầng - 1O PHÒNG CHDV - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày. - Giá 9 tỷ thương lượng, có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ / zalo:0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ dịch vụ đường dương quảng hàm & đs 20 + gần chung cư hà kiều + 5 tầng (5,5x17m) có 10 phòng", có mã số #307909, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu