TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cần thanh khoản gấp, toà nhà 4 tầng mặt phố vương thừa vũ
Phố Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
1 tỷ 600 triệu
46 m2 (4x12)
4 pn
4 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN THANH KHOẢN GẤP, TOÀ NHÀ 4 TẦNG MẶT PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ
Tối nay cô chú em gọi sang nhà chơi tiện nhờ rao bán giúp ở vương thừa vũ, Trường Chinh đi vào.
Nhà mặt đường ô tô phân lô dừng đỗ bốc hàng ngày đêm, có vỉa hè để xe máy tiện lợi làm văn phòng cty.
Nhà được cô chú hoàn thiện kiên cố chắc chắc, 46m2 x 4 tầng mặt tiền vuông vức, đồ gỗ thiết bị VS xịn xò. Thang bộ cũng rất rộng.
Nhu cầu bán nghiêm túc tìm khách thiện chí 16 tỷ có bớt, để lại nội thất trong hình. ????LH : 0966798616 Nguyễn Nga - nhà phố triệu đô ( Xem nhà và làm việc chính chủ ) (13)
Tối nay cô chú em gọi sang nhà chơi tiện nhờ rao bán giúp ở vương thừa vũ, Trường Chinh đi vào.
Nhà mặt đường ô tô phân lô dừng đỗ bốc hàng ngày đêm, có vỉa hè để xe máy tiện lợi làm văn phòng cty.
Nhà được cô chú hoàn thiện kiên cố chắc chắc, 46m2 x 4 tầng mặt tiền vuông vức, đồ gỗ thiết bị VS xịn xò. Thang bộ cũng rất rộng.
Nhu cầu bán nghiêm túc tìm khách thiện chí 16 tỷ có bớt, để lại nội thất trong hình. ????LH : 0966798616 Nguyễn Nga - nhà phố triệu đô ( Xem nhà và làm việc chính chủ ) (13)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cần thanh khoản gấp, toà nhà 4 tầng mặt phố vương thừa vũ", có mã số #307431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu