Cập nhật giá mới nhất noxh biên hòa k-home cityview hôm nay
Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 650 triệu
69 m2 (611x8)
2 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ Ở XÃ HỘI BIÊN HÒA – CƠ HỘI AN CƯ CHỈ TỪ 150 TRIỆU VỐN TỰ CÓ
???? NOXH Biên Hòa – K-Home Cityview mang đến giải pháp an cư phù hợp cho người trẻ, công nhân viên, gia đình trẻ với mức tài chính cực dễ tiếp cận.
✔️ Căn hộ 1PN+, 2PN, 3PN thiết kế hiện đại
✔️ Chỉ cần chuẩn bị khoảng 150–200 triệu ban đầu
✔️ Hỗ trợ vay lên đến 80%
✔️ Lãi suất ưu đãi khoảng 5.4%/năm
???? NOXH Biên Hòa – K-Home Cityview mang đến giải pháp an cư phù hợp cho người trẻ, công nhân viên, gia đình trẻ với mức tài chính cực dễ tiếp cận.
✔️ Căn hộ 1PN+, 2PN, 3PN thiết kế hiện đại
✔️ Chỉ cần chuẩn bị khoảng 150–200 triệu ban đầu
✔️ Hỗ trợ vay lên đến 80%
✔️ Lãi suất ưu đãi khoảng 5.4%/năm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 611 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cập nhật giá mới nhất noxh biên hòa k-home cityview hôm nay", có mã số #322137, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu