Chính chủ cần bán căn hộ 2pn tòa nhà landmark 1, khu đô thị ecopark, swan lake onsen residences
Phố Cúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
7 tỷ 950 triệu
74 m2 (6x210)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn hộ chung cư tại Tòa nhà Landmark 1, Khu đô thị Ecopark, Swan Lake Onsen Residences (Tòa chung cư mới bàn giao, cao cấp nhất Ecopark có tổ hợp khoáng nóng ngay chân tòa nhà) mang đến không gian sống lý tưởng với 2 phòng ngủ và 2 phòng WC, diện tích 74m². Căn hộ được thiết kế hiện đại full nội thất, với nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường và các tiện nghi cần thiết khác. Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Bắc, tạo sự thông thoáng và ánh sáng tự nhiên cho căn hộ. Căn hộ còn hơn 200 triệu Voucher tắm khoáng nóng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hưng Yên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 210 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán căn hộ 2pn tòa nhà landmark 1, khu đô thị ecopark, swan lake onsen residences", có mã số #321455, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu