TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cc - share lại phòng trống và cho thuê mặt bằng takeway – nhà mặt tiền 73a trần quang khải, p. tân định, q1 chỉ 6tr/ tháng
Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
3 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
CC - SHARE LẠI PHÒNG TRỐNG VÀ CHO THUÊ MẶT BẰNG TAKEWAY – NHÀ MẶT TIỀN 73A TRẦN QUANG KHẢI, P. TÂN ĐỊNH, Q1 CHỈ 6tr/ tháng* Địa chỉ: 73A Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP.HCM* Diện tích sử dụng: 25m²- Mình thuê nguyên căn nên share lại 1 phòng, không kinh doanh phòng trọ, cần người ở ổn định, lành mạnh, lâu dài.- Phòng riêng, có nhà vệ sinh riêng- Trang bị sẵn 1 nệm, máy lạnh- Tối đa 1 xe- Ở 1 người: bao điện nước+ Ở 2 người: tính theo đầu người, điện nước tính riêng- Có thể đến xem phòng trực tiếp tại địa chỉ trên.* Giá thuê: 6 triệu/tháng* Ngoài ra: Có thể share mặt bằng sân phía trước (mặt tiền) để:+ Bán cà phê take away+ Nhận gửi xe+ Đặt tủ/kệ kinh doanh nhỏ** GIÁ : 3tr/ tháng => Liên hệ: 0375818173
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cc - share lại phòng trống và cho thuê mặt bằng takeway – nhà mặt tiền 73a trần quang khải, p. tân định, q1 chỉ 6tr/ tháng", có mã số #307588, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu