Hiếm - cư xá đô thành - 41m2 - 5 tầng - hẻm xe hơi 4m - không lộ giới, quy hoạch - 17tỷ
Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
17 tỷ
41 m2 (4x9)
6 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
HIẾM - CƯ XÁ ĐÔ THÀNH - 41m2 - 5 TẦNG - HẺM XE HƠI 4m - KHÔNG LỘ GIỚI, QUY HOẠCH - 17tỷ- Đại chỉ : Đường khu Cư Xá Đô Thành , Phường 4, Quận 3, TP HCM cũ- Diện tích công nhận: 41.1m2 - 4.25m x 9.7m Kết cấu: Trệt, Lửng, 2 lầu, Sân thượng - 6 Phòng ngủ, 5 WC.
- Nhà chủ mua đất tự xây kiên cố móng băng, nay đi định cư nên bán.
-Nhà sổ riêng, hoàn công đủ, khách thiện chí - Giá chào bán : 17 tỷ- Liên hệ Tâm : 0978453443 hoặc 0827269931
- Nhà chủ mua đất tự xây kiên cố móng băng, nay đi định cư nên bán.
-Nhà sổ riêng, hoàn công đủ, khách thiện chí - Giá chào bán : 17 tỷ- Liên hệ Tâm : 0978453443 hoặc 0827269931
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm - cư xá đô thành - 41m2 - 5 tầng - hẻm xe hơi 4m - không lộ giới, quy hoạch - 17tỷ", có mã số #321112, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu