Chỉ 1 căn duy nhất 60m2-dương cát lợi - 5 ty 350
Đường Dương Cát Lợi, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
5 tỷ 350 triệu
60 m2 (5x12)
3 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Bán nhà hẻm xe tải đường Dương Cát Lợi . Nhà Bè, Ngay chợ Phú Xuân , Ngay Phú Mỹ Hưng Chỉ 5 Tỷ 350- DT 5 x 12 - Nhà trệt lững 3pn 2wc đường xe hơi rộng lớn .- giá 5,35 tỷ sổ hồng riêng, bớt lộc . ???? Liên hệ xem nhà: 0788 639 468 – ChâuXin cảm ơn quan tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 1 căn duy nhất 60m2-dương cát lợi - 5 ty 350", có mã số #324140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu