Bán nhà đường số 38, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 70m2, 3 tầng, shr. giá - 8.2 tỷ.
Đường Số 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 200 triệu
70 m2 (54x13)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp ở Thủ Đức cho anh em giữ tiền đây!Chốt nhanh nhà đường số 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Vị trí đẹp, đi đâu cũng tiện lợi. ngay chợ Hiệp Bình, vài bước ra Phạm Văn Đồng, Gigamall, 15 phút tới Sân bay...Nhà 3 tầng, diện tích 70m2, ngang 5.4m dài 13m, rộng rãi thoải mái. Có phòng khách, Bếp, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, thiết kế hợp lý. Nhà còn khá mới, vào ở ngay không cần sửa chữa gì.Điểm cộng nè: nhà có sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Giá chỉ 8.2 tỷ thôi, quá hợp lý cho một em nhà đẹp như này.Anh em nào đang tìm nhà để đầu tư, giữ tiền thì nhanh tay nha. Liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt thôi!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 38, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 70m2, 3 tầng, shr. giá - 8.2 tỷ.", có mã số #324148, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu