Chính chủ bán căn góc 3 mặt tiền kinh doanh đường trần quang khải, p.tân định, quận 1 - ngay chợ tân định kinh doanh sầm uất
Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
28 tỷ
75 m2 (4x20)
4 pn
22-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ CĂN GÓC 3 MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.TRẦN QUANG KHẢI, P.TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI CHƯA QUA ĐẦU TƯ
????Diện tích đất: 74,4m2. Ngang 3,8m * 20m.????Kết cấu: 2 tầng.????Cấp phép xây dựng full đất: 6 tầng + sân thượng.????Vị trí kinh doanh đa ngành sầm uất: ngay chợ Tân Định
????Pháp lý: chuẩn.????Chào: 28T - TL.- Liên hệ ngay 093.86.76.685
????Diện tích đất: 74,4m2. Ngang 3,8m * 20m.????Kết cấu: 2 tầng.????Cấp phép xây dựng full đất: 6 tầng + sân thượng.????Vị trí kinh doanh đa ngành sầm uất: ngay chợ Tân Định
????Pháp lý: chuẩn.????Chào: 28T - TL.- Liên hệ ngay 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán căn góc 3 mặt tiền kinh doanh đường trần quang khải, p.tân định, quận 1 - ngay chợ tân định kinh doanh sầm uất", có mã số #309099, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu