TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính Chủ Bán Căn Góc View Hồ – 3pn Full Nội Thất – Chung Cư Thanh Hà
5 tòa mới KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
4 tỷ 570 triệu
81 m2 (9x9)
3 pn
2 wc
Đông
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí: Khu 5 tòa mới B2.1 – Chung cư Thanh Hà (bàn giao 2019–2020)
???? Thông tin căn hộ
• Diện tích: 82m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 8
• Căn góc, cực thoáng
• Ban công hướng Đông – view hồ Thanh Hà
• 3 phòng ngủ + phòng khách đều có cửa sổ
???? Nội thất
• Full nội thất (bao gồm nội thất liền tường + đồ điện tử)
• Chủ nhà đầu tư đồ xịn, chỉ việc xách vali vào ở
???? Tiện ích xung quanh
• Gần siêu thị Đức Thành
• Ngay trục đường Cienco 5
• Gần điểm xe bus, di chuyển thuận tiện
???? Chi phí
• Phí dịch vụ: 200.000đ/tháng
• Gửi xe máy: 50.000đ/tháng
• Ô tô: 500.000đ/tháng (hầm) / để sảnh miễn phí
???? Giá bán: 4 tỷ 5xx triệu
???? Có thương lượng cho khách thiện chí
???? Liên hệ chính chủ: 0988 904 685
#chungcuthanhha #chungcugiare #thanhhacienco5 #chungcuhanoi #chungcuhadong #thanhhamuongthanh
???? Thông tin căn hộ
• Diện tích: 82m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 8
• Căn góc, cực thoáng
• Ban công hướng Đông – view hồ Thanh Hà
• 3 phòng ngủ + phòng khách đều có cửa sổ
???? Nội thất
• Full nội thất (bao gồm nội thất liền tường + đồ điện tử)
• Chủ nhà đầu tư đồ xịn, chỉ việc xách vali vào ở
???? Tiện ích xung quanh
• Gần siêu thị Đức Thành
• Ngay trục đường Cienco 5
• Gần điểm xe bus, di chuyển thuận tiện
???? Chi phí
• Phí dịch vụ: 200.000đ/tháng
• Gửi xe máy: 50.000đ/tháng
• Ô tô: 500.000đ/tháng (hầm) / để sảnh miễn phí
???? Giá bán: 4 tỷ 5xx triệu
???? Có thương lượng cho khách thiện chí
???? Liên hệ chính chủ: 0988 904 685
#chungcuthanhha #chungcugiare #thanhhacienco5 #chungcuhanoi #chungcuhadong #thanhhamuongthanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính Chủ Bán Căn Góc View Hồ – 3pn Full Nội Thất – Chung Cư Thanh Hà", có mã số #307660, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu