Chính Chủ Bán Căn Góc View Hồ – Chung Cư Thanh Hà full đồ
6 tòa cũ, b1.4, chung cư Thanh Hà, KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
4 tỷ 150 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Thông tin căn hộ:
• Tầng: 8
• Diện tích: 76m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC
• Thuộc khu 6, tòa B1.4
• Ban công ngang, view hồ cực thoáng, đón gió mát quanh năm
???? Nội thất:
• Bàn giao full nội thất, bao gồm cả đồ điện tử – chỉ việc xách vali vào ở
???? Vị trí tiện ích:
• Ngay cạnh bể bơi Thanh Hà
• Gần trường liên cấp Tuệ Đức
• Khu vui chơi rộng, nhiều cây xanh, không gian sống trong lành
• Gần điểm xe bus, chợ dân sinh tiện lợi
???? Giá bán: 4 tỷ 1xx triệu (giá thu về, có thương lượng)
???? Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0988 904 685
???? Căn góc hiếm, view hồ đẹp – phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư!
#chungcuThanhHa #canhogoc #viewho #batdongsanHanoi #nhadep #canho2phongngu #fullnoithat #muabanbatdongsan #dautunhadat #songxanh #khonggianxanh #anculacnghiep #chungcugiare #nhachinhchu #batdongsan2026
• Tầng: 8
• Diện tích: 76m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC
• Thuộc khu 6, tòa B1.4
• Ban công ngang, view hồ cực thoáng, đón gió mát quanh năm
???? Nội thất:
• Bàn giao full nội thất, bao gồm cả đồ điện tử – chỉ việc xách vali vào ở
???? Vị trí tiện ích:
• Ngay cạnh bể bơi Thanh Hà
• Gần trường liên cấp Tuệ Đức
• Khu vui chơi rộng, nhiều cây xanh, không gian sống trong lành
• Gần điểm xe bus, chợ dân sinh tiện lợi
???? Giá bán: 4 tỷ 1xx triệu (giá thu về, có thương lượng)
???? Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0988 904 685
???? Căn góc hiếm, view hồ đẹp – phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư!
#chungcuThanhHa #canhogoc #viewho #batdongsanHanoi #nhadep #canho2phongngu #fullnoithat #muabanbatdongsan #dautunhadat #songxanh #khonggianxanh #anculacnghiep #chungcugiare #nhachinhchu #batdongsan2026
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính Chủ Bán Căn Góc View Hồ – Chung Cư Thanh Hà full đồ", có mã số #311166, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu