Chính chủ bán nhà 3 tầng tô ký - đối diện ngân hàng vietcombank và agribank, diện tích 200m2, giá chỉ 38 tỷ
Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
38 tỷ
200 m2 (5x40)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà 3 Tầng Tô Ký - Đối diện ngân hàng Vietcombank và Agribank, Diện tích 200m2, giá chỉ 38 tỷ
Địa chỉ: 407 Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Diện tích: 200m2 (5x40m)
Địa chỉ: 407 Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Diện tích: 200m2 (5x40m)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà 3 tầng tô ký - đối diện ngân hàng vietcombank và agribank, diện tích 200m2, giá chỉ 38 tỷ", có mã số #317626, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu