Chính chủ bán nhà tặng đất 682m2 - ngang 15m siêu hiếm - giá chỉ nhỉnh 5 tỷ tại nghĩa thành, tp.hcm
Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu
6 tỷ
682 m2 (15x45)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TẶNG ĐẤT – GIÁ TỐT TẠI NGHĨA THÀNH, TP.HCM* Đường 43, Xã Nghĩa Thành, Thành phố Hồ Chí Minh- Nhà đẹp thiết kế cổ điển – dọn vào ở ngay- Không gian rộng rãi, thoáng mát, thích hợp đại gia đình hoặc đầu tư cho thuê- Diện tích: 682m² (15m x 45m)- Kết cấu: 1 trệt dài suốt gồm: • 3 phòng ngủ • 3 WC* Giá bán: Nhỉnh 5 tỷ* Pháp lý chuẩn chỉnhHỗ trợ thủ tục minh bạch, nhanh gọn* Vị trí thuận tiện: • Gần trường cấp 1, cấp 2 • Chỉ 2 phút kết nối cao tốc Biên Hòa – Vũng Tàu • Tiện ích xung quanh đầy đủLiên hệ xem nhà: 0902211625 (Mai Liêm)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 45 m |
| Diện tích | 682 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà tặng đất 682m2 - ngang 15m siêu hiếm - giá chỉ nhỉnh 5 tỷ tại nghĩa thành, tp.hcm", có mã số #323786, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu