Chính chủ cần bán nhà 3 tầng – ngõ 122 phố kim giang giá bán: 8.95 tỷ (có thương lượng)
Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8 tỷ 950 triệu
40 m2 (5x8)
1 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ 3 TẦNG – NGÕ 122 PHỐ KIM GIANG ???????? Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, hàng xóm văn minh, an ninh tốt. Chỉ cách đường ô tô khoảng 30m, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Xiển – Vành đai 3 – Linh Đàm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà 3 tầng – ngõ 122 phố kim giang giá bán: 8.95 tỷ (có thương lượng)", có mã số #323314, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu