Cho thuê gấp phòng giá rẻ trương định 12m, tầng 2, mặt tiền 3.6m, 3.3 tr/th hoàng mai.
Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.3 triệu
12 m2 (3x4)
1 pn
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê gấp phòng giá rẻ Trương Định 12m, tầng 2, mặt tiền 3.6m, 3.3 tr/th Hoàng Mai.Mô tả:+ Cho thuê phòng lâu dài, giá rẻ, ưu tiên hộ gia đình, cán bộ văn phòng, sinh viên…. + Các phòng mới sửa đẹp đã có giường tủ điều hòa, cầu thang giữa nhà, tầng chia làm 2 phòng, wc giữa, trước nhà có ban công, sau nhà cửa sổ rộng thoáng sáng mát, ngõ trước nhà ô tô bán tải ra vào ra vào thoải mái….+ Khu phân lô dân trí cao, an ninh tốt, giao thông kết nối đi lại thuận tiện. + Tầng 1: Cửa khóa từ ra đóng vào mở, cư dân để xe, bếp chung, wc.+ Tầng 2: 1 ngủ, wc giữa.+ Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 1 ngủ, wc giữa.+ Tầng 5: Có bếp ở giữa sử dụng chung.+ Gía thuê các phòng nếu ở 1 mình là 2.8 triệu/tháng, ở hai người hoặc ba, 3.3 triệu/tháng.+ Cọc 1 tháng trả 3 tháng, các phòng có công tơ điện riêng.+ Chủ nhà dễ tính sắp đi Mỹ, đi du lịch chỉ để lại phòng thi thoảng về.+ Qúy khách nhanh chân sẽ chọn được vị trí an cư như mong muốn…+ Liên hệ 24g/24g: Lê Anh 67 tuổi, đt, zalo 0963446524.+ Ảnh minh họa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 12 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê gấp phòng giá rẻ trương định 12m, tầng 2, mặt tiền 3.6m, 3.3 tr/th hoàng mai.", có mã số #323431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu