Chính chủ cần bán nhà tại khu phố 9 – phường tân phong – tp. biên hòa – đồng nai.
Võ Chí Công, Phường Tân Phong, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 850 triệu
95 m2 (5x19)
1 pn
1 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TẠI KHU PHỐ 9 – PHƯỜNG TÂN PHONG – TP. BIÊN HÒA – ĐỒNG NAI.* Vị trí: hẻm số 79, khu phố 9, phường Tân Phong.* Diên tích: 95m2.Ngang 5m, dài 19m.– Nhà Nguyên căn gồm 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, bếp,có sân để xe, gác xép, Điện, nước riêng.– Nhà đang cho thuê , tặng máy giặt, máy lạnh.– Sạch sẽ,thoáng mát.* Tiện ích:– Nhà Có vị trí đẹp, Hẻm rộng, hai ô tô có thể tránh nhau dễ dàng.– Khu dân cư đông đúc, Vị trí thuận tiện, cách đường Đồng Khởi khoảng 100m, cách Bệnh viện Y học cổ truyền 200m, cách Big C Tân Hiệp 700m.– Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.– Đầu tư sinh lời cao
* GIÁ BÁN: 1 tỷ 850 triệu.Có thương lượng cho khách mua thiện chí.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0988 7475 39 để đi xem nhà trực tiếp.Video Nhà: https://youtube.com/shorts/-u0MminMsFg?si=ajCIUEy7rVrR2AoG
* GIÁ BÁN: 1 tỷ 850 triệu.Có thương lượng cho khách mua thiện chí.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0988 7475 39 để đi xem nhà trực tiếp.Video Nhà: https://youtube.com/shorts/-u0MminMsFg?si=ajCIUEy7rVrR2AoG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà tại khu phố 9 – phường tân phong – tp. biên hòa – đồng nai.", có mã số #307672, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu