Chính chủ cần chuyển đổi chỗ ở lên muốn bán gấp nhà phố văn tiến dũng quận bắc từ liêm 100 m2 x 5 tầng nhỉnh 29 tỷ ô tô kinh doanh đỉnh.
Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
29 tỷ
100 m2 (5x20)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHUYỂN ĐỔI CHỖ Ở LÊN MUỐN BÁN GẤP NHÀ PHỐ VĂN TIẾN DŨNG QUẬN BẮC TỪ LIÊM 100 M2 x 5 TẦNG NHỈNH 29 TỶ Ô TÔ KD ĐỈNH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần chuyển đổi chỗ ở lên muốn bán gấp nhà phố văn tiến dũng quận bắc từ liêm 100 m2 x 5 tầng nhỉnh 29 tỷ ô tô kinh doanh đỉnh.", có mã số #308728, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu