Hiếm đông ngạc – 169m2 – ô tô tránh – đất lớn xây ccmn – giá 22.5 tỷ còn thương lượng
Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
22 tỷ 500 triệu
169 m2 (12x15)
2 pn
1 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
HIẾM ĐÔNG NGẠC – 169M2 – Ô TÔ TRÁNH – ĐẤT LỚN XÂY CCMN – GIÁ 22.5 TỶ CÒN THƯƠNG LƯỢNGPhân khúc đất diện tích lớn, đường ô tô tránh tại Bắc Từ Liêm gần như không còn nhiều – đặc biệt là những lô hội tụ đủ điều kiện để khai thác dòng tiền ngay.
Lô đất Đông Ngạc này là một trong số ít cơ hội còn lại:
- Diện tích lớn 169m² – cực kỳ lý tưởng để xây dựng tòa CCMN quy mô
- Mặt đường ô tô tránh – khai thác kinh doanh linh hoạt
Lô đất Đông Ngạc này là một trong số ít cơ hội còn lại:
- Diện tích lớn 169m² – cực kỳ lý tưởng để xây dựng tòa CCMN quy mô
- Mặt đường ô tô tránh – khai thác kinh doanh linh hoạt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 169 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm đông ngạc – 169m2 – ô tô tránh – đất lớn xây ccmn – giá 22.5 tỷ còn thương lượng", có mã số #317817, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu