Chính chủ cần sang nhượng cửa hàng – mặt bằng kinh doanh vị trí đẹp hoàng cầu, đống đa, hà nội
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
60 triệu
26 m2 (45x1)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN SANG NHƯỢNG CỬA HÀNG – MẶT BẰNG KINH DOANH VỊ TRÍ ĐẸP HOÀNG CẦU
* Địa chỉ: 76 Hoàng Cầu, gần ngã tư Thái Hà – Yên Lãng – Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội.
- Diện tích: 2 tầng, mỗi tầng 26m²- Mặt tiền rộng 4,5m, vỉa hè 1,5m thuận tiện kinh doanh và để xe.- Hiện cửa hàng đang kinh doanh hoa tươi, hoạt động ổn định, nhiều khách quen - Có thể chuyển đổi mô hình kinh doanh tùy nhu cầu.- Khu vực đông dân cư, gần nhiều trường học, công ty, chung cư, lượng khách qua lại đông đúc.
* Giá sang: 60 triệu có thương lượng* Giá thuê: 16 triệu/tháng cho 2 tầng- Có thể ăn ở tại chỗ, thanh toán linh hoạt theo tháng.
=> Liên hệ: 0988 386 811 trực tiếp để trao đổi và thương lượng cụ thể:
* Địa chỉ: 76 Hoàng Cầu, gần ngã tư Thái Hà – Yên Lãng – Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội.
- Diện tích: 2 tầng, mỗi tầng 26m²- Mặt tiền rộng 4,5m, vỉa hè 1,5m thuận tiện kinh doanh và để xe.- Hiện cửa hàng đang kinh doanh hoa tươi, hoạt động ổn định, nhiều khách quen - Có thể chuyển đổi mô hình kinh doanh tùy nhu cầu.- Khu vực đông dân cư, gần nhiều trường học, công ty, chung cư, lượng khách qua lại đông đúc.
* Giá sang: 60 triệu có thương lượng* Giá thuê: 16 triệu/tháng cho 2 tầng- Có thể ăn ở tại chỗ, thanh toán linh hoạt theo tháng.
=> Liên hệ: 0988 386 811 trực tiếp để trao đổi và thương lượng cụ thể:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần sang nhượng cửa hàng – mặt bằng kinh doanh vị trí đẹp hoàng cầu, đống đa, hà nội", có mã số #324117, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu