Sang nhượng tiệm spa gội đầu dưỡng sinh và nail tại hai bà trưng, lê chân, hải phòng giá 100tr
Phường Cát Dài, Quận Lê Chân, Hải Phòng
100 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG TIỆM SPA GỘI ĐẦU DƯỠNG SINH & NAIL TẠI HAI BÀ TRƯNG, LÊ CHÂN, HẢI PHÒNG GIÁ 100TR* Địa chỉ: 304 Hai Bà Trưng, Phường Cát Dài, Quận Lê Chân, Hải Phòng ( nay là Lê Chân, Hải Phòng )- Mặt bằng 2 tầng, tầng 2 có thể ở hoặc cho thuê ghép * Do bận công việc cá nhân nên mình cần sang nhượng lại tiệm spa gội đầu dưỡng sinh kết hợp nail đang hoạt động ổn định, có lượng khách quen đều.• Không gian sạch đẹp, decor hiện đại – vào là làm ngay• Full nội thất & trang thiết bị: giường gội, máy hấp, ghế nail, sơn gel, dụng cụ đầy đủ, điều hoà, tủ lạnh, camera,…• Có sẵn lượng khách quen và fanpage hoạt động ổn định• Vị trí đẹp, khu đông dân cư, gần văn phòng & trường học• Còn hơn tháng tiền nhà – chủ nhà dễ chịu, hỗ trợ nhiệt tình
** Giá sang toàn bộ: 100 TRIỆU ( có thương lượng khách thiện chí )( Bao gồm toàn bộ nội thất, máy móc và lượng khách sẵn có.)* GIÁ THUÊ: 20tr/ tháng - Phù hợp cho bạn muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng thêm chi nhánh mà không cần đầu tư từ đầu.
=> Liên hệ: 0936799497 để xem tiệm trực tiếp và trao đổi chi tiết.
** Giá sang toàn bộ: 100 TRIỆU ( có thương lượng khách thiện chí )( Bao gồm toàn bộ nội thất, máy móc và lượng khách sẵn có.)* GIÁ THUÊ: 20tr/ tháng - Phù hợp cho bạn muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng thêm chi nhánh mà không cần đầu tư từ đầu.
=> Liên hệ: 0936799497 để xem tiệm trực tiếp và trao đổi chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng tiệm spa gội đầu dưỡng sinh và nail tại hai bà trưng, lê chân, hải phòng giá 100tr", có mã số #324119, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu