????bán gấp toà building mặt phố võ văn dũng - hoàng cầu - 9 tầng thang máy - vài bước ra hồ hoàng cầu
Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
39 tỷ
48 m2 (45x11)
8 pn
10 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích sổ 46m² (thực tế 48m² từ tầng 1), xây dựng 9 tầng thang máy, mặt tiền 4.5m. Thửa đất phân lô vuông vắn, trước sau như một.
⁃ Thông số: Diện tích sổ 46m² (thực tế 48m² từ tầng 1), xây dựng 9 tầng thang máy, mặt tiền 4.5m. Thửa đất phân lô vuông vắn, trước sau như một.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????bán gấp toà building mặt phố võ văn dũng - hoàng cầu - 9 tầng thang máy - vài bước ra hồ hoàng cầu", có mã số #324076, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu