TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cần sang nhượng spa – tân phú
Đường B1, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
9.5 triệu
42 m2 (3x14)
1 pn
1 wc
01-04-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG SPA – TÂN PHÚ ????
Do chuyển hướng kinh doanh, cần sang lại toàn bộ spa đang hoạt động ổn định, có sẵn lượng khách quen ????♀️✨
???? Đầu tư 250tr giờ sang lại : 140 TRIỆU (đã bao gồm tiền cọc 19 triệu)
????????????
???? Thông tin chi tiết:▪️ Diện tích: 3 x 14m (không gian rộng rãi, thoáng)▪️ Thiết kế: Decor hiện đại, setup sẵn đầy đủ▪️ Khu vực dịch vụ riêng biệt, chuyên nghiệp▪️ Giá thuê: 9,5 triệu/tháng▪️ Hợp đồng còn 4 năm – ổn định lâu dài
???? Phù hợp kinh doanh:✔️ Spa chăm sóc da✔️ Gội đầu dưỡng sinh
Do chuyển hướng kinh doanh, cần sang lại toàn bộ spa đang hoạt động ổn định, có sẵn lượng khách quen ????♀️✨
???? Đầu tư 250tr giờ sang lại : 140 TRIỆU (đã bao gồm tiền cọc 19 triệu)
????????????
???? Thông tin chi tiết:▪️ Diện tích: 3 x 14m (không gian rộng rãi, thoáng)▪️ Thiết kế: Decor hiện đại, setup sẵn đầy đủ▪️ Khu vực dịch vụ riêng biệt, chuyên nghiệp▪️ Giá thuê: 9,5 triệu/tháng▪️ Hợp đồng còn 4 năm – ổn định lâu dài
???? Phù hợp kinh doanh:✔️ Spa chăm sóc da✔️ Gội đầu dưỡng sinh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cần sang nhượng spa – tân phú", có mã số #311143, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu