Chính chủ cho thuê liền kề gamuda gardens hoàng mai, hà nội– nhà mới hoàn thiện
Đại Kim - Tân Triều, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
30 triệu
120 m2 (1x1)
4 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ LIỀN KỀ GAMUDA GARDENS HOÀNG MAI, HÀ NỘI– NHÀ MỚI HOÀN THIỆN* Địa chỉ: Gamuda Gardens, Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Hà Nội(Phường Lĩnh Nam – Hà Nội mới)* Diện tích: 120 m²Số tầng: 3 tầng+ Đường trước nhà: 13 m (ô tô tránh thoải mái)+ Phòng ngủ: 4 phòng+ Phòng tắm/WC: 4 phòng- Nhà mới tinh, vừa hoàn thiện, thiết kế hiện đại- Không gian rộng rãi, phù hợp ở gia đình hoặc làm văn phòng, kinh doanh- Khu đô thị Gamuda Gardens văn minh, an ninh tốt, nhiều tiện ích- Nội thất cơ bản * GIÁ THUÊ: 30tr/ tháng
Liên hệ: 0868106080
Liên hệ: 0868106080
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê liền kề gamuda gardens hoàng mai, hà nội– nhà mới hoàn thiện", có mã số #310226, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu