Chính chủ cho thuê mặt bằng tầng 2 – 75m² tại trung kính, cầu giấy, hà nội
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1 nghìn
75 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ MẶT BẰNG TẦNG 2 – 75m² TẠI TRUNG KÍNH, CẦU GIẤY, HÀ NỘI*Địa chỉ: Mặt đường Trung Kính nhỏ, quận Cầu Giấy, Hà Nội*Diện tích: 75m² (tầng 2)-Có thang máy, đi lại thuận tiện*Phù hợp sử dụng:-Làm văn phòng công ty-Kinh doanh online, livestream bán hàng-Làm kho chứa hàng* Tiện ích xung quanh:-Khu vực dân cư đông đúc, dân trí cao, nhiều văn phòng-Gần các tuyến đường lớn: Trung Kính, Trần Duy Hưng, Vũ Phạm Hàm-Gần chợ, siêu thị, quán ăn, café – thuận tiện sinh hoạt & làm việc-Giao thông thuận lợi, dễ tìm, dễ giao nhận hàng-An ninh tốt, khu vực sầm uất*Giá thuê: Thỏa thuận*Liên hệ chính chủ: 0987 073 820 để trao đổi .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê mặt bằng tầng 2 – 75m² tại trung kính, cầu giấy, hà nội", có mã số #316931, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu