Bán nhà trần quốc hoàn, phân lô ô tô tránh, 2 thoáng, 60m, chỉ 25 tỷ
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ
60 m2 (5x12)
6 pn
6 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu Cầu Giấy trung tâm, gần Phạm Văn Đồng, Xuân Thủy, nhiều trường đại học, văn phòng, tiện ích đầy đủ, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 60m, mặt tiền rộng, 2 thoáng, ô tô tránh, không gian sáng thoáng, thiết kế hợp lý, ở rất sướng
Khu phân lô yên tĩnh, dân trí cao, dễ kết hợp ở và làm văn phòng hoặc cho thuê
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 60m, mặt tiền rộng, 2 thoáng, ô tô tránh, không gian sáng thoáng, thiết kế hợp lý, ở rất sướng
Khu phân lô yên tĩnh, dân trí cao, dễ kết hợp ở và làm văn phòng hoặc cho thuê
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần quốc hoàn, phân lô ô tô tránh, 2 thoáng, 60m, chỉ 25 tỷ", có mã số #316905, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu