Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn,có thang máy,kdt phước long, tp. nha trang, khánh hòa
Đường Phước Long, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
22 triệu
320 m2 (5x20)
4 pn
5 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN,CÓ THANG MÁY,Lô NV17-32 khu đô thị Phước Long B,Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 320 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn,có thang máy,kdt phước long, tp. nha trang, khánh hòa", có mã số #308414, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu