Pass gấp phòng trọ – đường số 5 - phường linh trung - tp hồ chí minh
Đường Số 5, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3.9 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
PASS GẤP PHÒNG TRỌ – ĐƯỜNG SỐ 5 - PHƯỜNG LINH TRUNG - TP HỒ CHÍ MINH
Do sắp chuyển chỗ làm nên mình cần pass lại phòng trọ gấp.
- Vị trí: 51/12 Đường Số 5, P .Linh Trung, Thủ Đức- Ở đc 3 người, free 2 chiếc xe- Khu an ninh, yên tĩnh, gần nhiều trường đại học và tiện đi lại.- Xung quanh đầy đủ các tiện ích : gần siêu thị, bách hoá xanh, chợ Linh Trung cách Sư phạm kỹ thuật, Ngân hàng, Kiến trúc 5-10ph đi xe- Giờ giấc tự do, k chung chủ, có camera, khoá vân tay- Có thể thương lượng với chủ trọ để nuôi thú cưng* Chi phí:• Giá phòng: 3tr9/tháng• Điện: 3k8/số• Nước: 100k/người• Phí dịch vụ: 150k/phòng
- Có hỗ trợ cọc cho bạn nào cần nhé.
Ai quan tâm ib mình hoặc liên hệ: 0941664826
Do sắp chuyển chỗ làm nên mình cần pass lại phòng trọ gấp.
- Vị trí: 51/12 Đường Số 5, P .Linh Trung, Thủ Đức- Ở đc 3 người, free 2 chiếc xe- Khu an ninh, yên tĩnh, gần nhiều trường đại học và tiện đi lại.- Xung quanh đầy đủ các tiện ích : gần siêu thị, bách hoá xanh, chợ Linh Trung cách Sư phạm kỹ thuật, Ngân hàng, Kiến trúc 5-10ph đi xe- Giờ giấc tự do, k chung chủ, có camera, khoá vân tay- Có thể thương lượng với chủ trọ để nuôi thú cưng* Chi phí:• Giá phòng: 3tr9/tháng• Điện: 3k8/số• Nước: 100k/người• Phí dịch vụ: 150k/phòng
- Có hỗ trợ cọc cho bạn nào cần nhé.
Ai quan tâm ib mình hoặc liên hệ: 0941664826
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Pass gấp phòng trọ – đường số 5 - phường linh trung - tp hồ chí minh", có mã số #322611, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu