Chính chủ cho thuê phòng studio mới tại ngô xuân quảng gia lâm
Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
4.5 triệu
28 m2 (4x7)
21 pn
21 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê phòng studio mới tại Ngô Xuân Quảng Gia Lâm. Tổng số 25 phòng studio, diện tích từ 25m2 đến 28m2, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. Giá thuê 4.5 triệu mỗi phòng.
Phòng được trang bị sẵn giường ngủ, tủ quần áo lớn, điều hòa, nóng lạnh, bếp từ đôi, tủ lạnh 130L, máy giặt riêng từng phòng, bàn ghế làm việc và khu bếp gọn gàng.
Tiện ích tòa nhà gồm wifi tốc độ cao 1000Mb, khu để xe rộng, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ, vệ sinh khu vực chung thường xuyên và có khu sạc xe điện.
Chi phí dịch vụ rõ ràng gồm điện 4.000đ/kwh, nước 35k/m3, internet 100.000đ/phòng và dịch vụ chung 120.000đ/người bao gồm điện hành lang, thang máy, để xe và vệ sinh khu vực chung.
Phù hợp sinh viên, nhân viên văn phòng và người đi làm khu Gia Lâm. Có thể nhận phòng ở ngay.
Liên hệ Giland BĐS Long Biên0934035888
#3den6 #Ngoxuanquang #Gialam #Phongstudio #CGGiang
Phòng được trang bị sẵn giường ngủ, tủ quần áo lớn, điều hòa, nóng lạnh, bếp từ đôi, tủ lạnh 130L, máy giặt riêng từng phòng, bàn ghế làm việc và khu bếp gọn gàng.
Tiện ích tòa nhà gồm wifi tốc độ cao 1000Mb, khu để xe rộng, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ, vệ sinh khu vực chung thường xuyên và có khu sạc xe điện.
Chi phí dịch vụ rõ ràng gồm điện 4.000đ/kwh, nước 35k/m3, internet 100.000đ/phòng và dịch vụ chung 120.000đ/người bao gồm điện hành lang, thang máy, để xe và vệ sinh khu vực chung.
Phù hợp sinh viên, nhân viên văn phòng và người đi làm khu Gia Lâm. Có thể nhận phòng ở ngay.
Liên hệ Giland BĐS Long Biên0934035888
#3den6 #Ngoxuanquang #Gialam #Phongstudio #CGGiang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng studio mới tại ngô xuân quảng gia lâm", có mã số #309194, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu