Chính chủ cho thuê sàn tầng 6 trong toà nhà 6 tầng mặt phố phương mai và mặt ngõ
Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội
20 triệu
90 m2 (9x10)
2 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ SÀN TẦNG 6 TRONG TOÀ NHÀ 6 TẦNG MẶT PHỐ PHƯƠNG MAI VÀ MẶT NGÕ.- Sàn tầng 6 diện tích: 90m2, có ban công, vệ sinh riêng.- Tòa nhà đầy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê sàn tầng 6 trong toà nhà 6 tầng mặt phố phương mai và mặt ngõ", có mã số #307966, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu