Bán biệt thự phân lô hoàng cầu - ô tô tránh - 100m2 - 4 tầng - mt 10m - 51,5 tỷ
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
51 tỷ 500 triệu
100 m2 (10x10)
5 pn
6 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 100m2, mặt tiền khủng 10m bề thế.
₋ Thiết kế 4 tầng kiểu biệt thự, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn, tường 20 vĩnh cửu, đầy đủ công năng với phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi và tổng 6 phòng ngủ rộng rãi.
₋ Vị trí siêu hiếm thuộc khu phân lô dân trí cao, ngõ thông bàn cờ rộng ô tô tránh nhau, có vỉa hè, kinh doanh hay ở đều đẳng cấp. Nhà cạnh UBND phường Ô Chợ Dừa, kết nối thẳng ra Hoàng Cầu cực kỳ thuận tiện, tiện ích ngập tràn.
₋ Sổ
₋ Diện tích 100m2, mặt tiền khủng 10m bề thế.
₋ Thiết kế 4 tầng kiểu biệt thự, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn, tường 20 vĩnh cửu, đầy đủ công năng với phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi và tổng 6 phòng ngủ rộng rãi.
₋ Vị trí siêu hiếm thuộc khu phân lô dân trí cao, ngõ thông bàn cờ rộng ô tô tránh nhau, có vỉa hè, kinh doanh hay ở đều đẳng cấp. Nhà cạnh UBND phường Ô Chợ Dừa, kết nối thẳng ra Hoàng Cầu cực kỳ thuận tiện, tiện ích ngập tràn.
₋ Sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự phân lô hoàng cầu - ô tô tránh - 100m2 - 4 tầng - mt 10m - 51,5 tỷ", có mã số #321631, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu