Chính chủ cho thuê tầng 1 – mặt phố vũ hữu, phường thanh xuân bắc, quận thanh xuân, hà nội
Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ TẦNG 1 – MẶT PHỐ VŨ HỮU, PHƯỜNG THANH XUÂN BẮC, QUẬN THANH XUÂN, HÀ NỘI (GÓC NGÃ 3 VŨ HỮU – TỐ HỮU)
* KHÔNG KINH DOANH HÀNG ĂN- Vị trí đắc địa, nằm trên mặt phố Vũ Hữu, ngay ngã 3 giao với Tố Hữu, khu vực đông người qua lại, thuận lợi kinh doanh. Xung quanh là khu dân cư sầm uất, gần chợ, nhiều tòa chung cư như Bắc Hà, nhu cầu tiêu dùng cao.
- Diện tích tầng 1: 50m²- Mặt tiền thoáng, dễ nhận diện thương hiệu- Phù hợp kinh doanh nhiều mô hình: nhà thuốc, spa, salon tóc, cửa hàng tiện lợi, văn phòng đại diện...- Giá thuê: 9 triệu/tháng (có thương lượng cho khách thiện chí)Thanh toán: Đóng 3 tháng/lần
=>Liên hệ chính chủ: 0963065969Mặt bằng đẹp, khu dân cư đông đúc, rất phù hợp để kinh doanh lâu dài.
* KHÔNG KINH DOANH HÀNG ĂN- Vị trí đắc địa, nằm trên mặt phố Vũ Hữu, ngay ngã 3 giao với Tố Hữu, khu vực đông người qua lại, thuận lợi kinh doanh. Xung quanh là khu dân cư sầm uất, gần chợ, nhiều tòa chung cư như Bắc Hà, nhu cầu tiêu dùng cao.
- Diện tích tầng 1: 50m²- Mặt tiền thoáng, dễ nhận diện thương hiệu- Phù hợp kinh doanh nhiều mô hình: nhà thuốc, spa, salon tóc, cửa hàng tiện lợi, văn phòng đại diện...- Giá thuê: 9 triệu/tháng (có thương lượng cho khách thiện chí)Thanh toán: Đóng 3 tháng/lần
=>Liên hệ chính chủ: 0963065969Mặt bằng đẹp, khu dân cư đông đúc, rất phù hợp để kinh doanh lâu dài.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê tầng 1 – mặt phố vũ hữu, phường thanh xuân bắc, quận thanh xuân, hà nội", có mã số #309327, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu