Cho thuê nhà – ngõ 196 nguyễn sơn, long biên, hà nội – vị trí đẹp
Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
8 triệu
50 m2 (6x8.3)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ NHÀ – NGÕ 196 NGUYỄN SƠN, LONG BIÊN, HÀ NỘI – VỊ TRÍ ĐẸP
???? Vị trí:
Ngõ 196 Nguyễn Sơn, quận Long Biên
Cạnh Bảo tàng Hàng không Việt Nam và Vietnam Airlines
Khu đông dân cư, nhiều doanh nghiệp, mức tiêu dùng cao
???? Thông tin mặt bằng:
Diện tích: 50m²
???? Vị trí:
Ngõ 196 Nguyễn Sơn, quận Long Biên
Cạnh Bảo tàng Hàng không Việt Nam và Vietnam Airlines
Khu đông dân cư, nhiều doanh nghiệp, mức tiêu dùng cao
???? Thông tin mặt bằng:
Diện tích: 50m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà – ngõ 196 nguyễn sơn, long biên, hà nội – vị trí đẹp", có mã số #310683, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu