Chính chủ chưa qua đầu tư - bán nhà 2 tầng mt phố tây bùi viện, quận 1 - giá tốt nhất khu vực chào bán * liên hệ giang giang: 093.86.76.685
Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP HCM
57 tỷ
126 m2 (75x18)
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN SIÊU PHẨM CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN KINH DOANH PHỐ TÂY BÙI VIỆN, QUẬN 1 - NGANG LỚN 7,2M * 18,5M - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI CHƯA QUA ĐẦU TƯ
✨Diện tích: 126/103m2.✨Hiện trạng: 2 tầng.✨Vị trí không thể nào tuyệt vời hơn - Phù hợp Khách mua đầu tư giữ tiền xây Khách sạn, Karaoke, Spa, Massage, ...Kinh doanh đa ngành siêu đỉnh.✨Pháp lý chuẩn - Công chứng ngay.✨Chào: 57T - TL.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
✨Nhận ký gửi nhà phố.
✨Diện tích: 126/103m2.✨Hiện trạng: 2 tầng.✨Vị trí không thể nào tuyệt vời hơn - Phù hợp Khách mua đầu tư giữ tiền xây Khách sạn, Karaoke, Spa, Massage, ...Kinh doanh đa ngành siêu đỉnh.✨Pháp lý chuẩn - Công chứng ngay.✨Chào: 57T - TL.
* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
✨Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ chưa qua đầu tư - bán nhà 2 tầng mt phố tây bùi viện, quận 1 - giá tốt nhất khu vực chào bán * liên hệ giang giang: 093.86.76.685", có mã số #310634, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu