Cho thuê 25 phòng studio mới tại ngô xuân quảng
Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
4.5 triệu
28 m2 (4x7)
21 pn
21 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê 25 phòng studio mới tại Ngô Xuân Quảng Gia Lâm. Diện tích 25m2 đến 28m2, giá thuê 4.5 triệu mỗi phòng. Nhà mới xây, full nội thất, khách thuê chỉ cần mang quần áo vào ở.
Nội thất có sẵn gồm giường ngủ, tủ quần áo rộng, điều hòa, nóng lạnh, bếp từ đôi nấu ăn, máy giặt riêng từng phòng, tủ lạnh 130L, bàn ghế đầy đủ. Mỗi phòng đều có không gian bếp riêng, phù hợp sinh viên và người đi làm.
Tòa nhà có wifi tốc độ cao 1000Mb, khu để xe rộng rãi, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ đến từng phòng, khu vực chung luôn được vệ sinh sạch sẽ, có khu sạc xe điện thuận tiện.
Chi phí dịch vụ gồm điện 4.000đ/kwh, nước 35k/m3, internet 100.000đ/phòng, dịch vụ chung 120.000đ/người bao gồm điện hành lang, thang máy, để xe và vệ sinh khu chung.
Nhà mới sạch sẽ, dễ ở, có thể nhận phòng ngay.
Liên hệ Giland BĐS Long Biên0934035888
#3den6 #Ngoxuanquang #Gialam #Phongstudio #CGGiang
Nội thất có sẵn gồm giường ngủ, tủ quần áo rộng, điều hòa, nóng lạnh, bếp từ đôi nấu ăn, máy giặt riêng từng phòng, tủ lạnh 130L, bàn ghế đầy đủ. Mỗi phòng đều có không gian bếp riêng, phù hợp sinh viên và người đi làm.
Tòa nhà có wifi tốc độ cao 1000Mb, khu để xe rộng rãi, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ đến từng phòng, khu vực chung luôn được vệ sinh sạch sẽ, có khu sạc xe điện thuận tiện.
Chi phí dịch vụ gồm điện 4.000đ/kwh, nước 35k/m3, internet 100.000đ/phòng, dịch vụ chung 120.000đ/người bao gồm điện hành lang, thang máy, để xe và vệ sinh khu chung.
Nhà mới sạch sẽ, dễ ở, có thể nhận phòng ngay.
Liên hệ Giland BĐS Long Biên0934035888
#3den6 #Ngoxuanquang #Gialam #Phongstudio #CGGiang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê 25 phòng studio mới tại ngô xuân quảng", có mã số #309171, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu