Cho thuê cả nhà mặt phố số 143 nguyễn chí thanh - láng hạ - đống đa - hà nội.
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
20 triệu
27 m2 (4x7)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CẢ NHÀ MẶT PHỐ SỐ 143 NGUYỄN CHÍ THANH - LÁNG HẠ - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI.- Nhà diện tích: 27m2/sàn, mặt tiền 4m, chiều dài 7m. Nhà xây 3 tầng 1 tum.- Nhà nằm trong khu phố sầm uất, giao thông thuận tiện, khu an ninh tốt, dân trí cao...- Phù hơp cho thuê làm: Văn phòng công ty, Salon tóc, Thời trang, cửa hàng điện thoại di động , cửa hàng ăn uống, cafe - Tầng 1: sàn thông.- Tầng 2,3: mỗi tầng 1 sàn và 1 vệ sinh.- Giá thuê nhà: 20 triệu/tháng (Thanh toán 6 tháng đặt cọc 1 tháng). - Ưu tiên thuê hợp đồng dài hạn.
=> Liên hệ chính chủ SDT/ Zalo: A. Trường 0906851900,C Phương : 0903422885.
- Link video nhà: https://www.youtube.com/shorts/Fu0aMrnN5_w
=> Liên hệ chính chủ SDT/ Zalo: A. Trường 0906851900,C Phương : 0903422885.
- Link video nhà: https://www.youtube.com/shorts/Fu0aMrnN5_w
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cả nhà mặt phố số 143 nguyễn chí thanh - láng hạ - đống đa - hà nội.", có mã số #321358, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu