Cho thuê căn hộ dịch vụ 2n1k tại p14, quận 10, tphcm
Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP HCM
10.5 triệu
1 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ DỊCH VỤ 2N1K TẠI P14, QUẬN 10, TPHCM * Địa chỉ: 7A/5 Thành Thái, Quận 10
- Do mình đổi chỗ làm nên đi lại hơi xa, chứ căn này ở rất ổn luôn ạ • Nhà mới, sạch đẹp• Hẻm xe hơi, đi lại thuận tiện• 2 phòng ngủ + phòng khách rộng• Full nội thất: Tủ lạnh , 2 máy lạnh, Bàn ghế, Bếp, Tủ quần áo, Giường, nệm , Máy giặt riêng---> chỉ việc dọn vào ở* Giá: 10tr5/tháng=> Liên hệ/Zalo: 0394872894
- Do mình đổi chỗ làm nên đi lại hơi xa, chứ căn này ở rất ổn luôn ạ • Nhà mới, sạch đẹp• Hẻm xe hơi, đi lại thuận tiện• 2 phòng ngủ + phòng khách rộng• Full nội thất: Tủ lạnh , 2 máy lạnh, Bàn ghế, Bếp, Tủ quần áo, Giường, nệm , Máy giặt riêng---> chỉ việc dọn vào ở* Giá: 10tr5/tháng=> Liên hệ/Zalo: 0394872894
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ dịch vụ 2n1k tại p14, quận 10, tphcm", có mã số #321854, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu