Cho thuê chung cư gần chợ tân bình , phường 6 , dọn vào ở ngay
Đường Lý Thường Kiệt, Phường 06, Quận Tân Bình, TP HCM
3.5 triệu
24 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CHUNG CƯ GẦN CHỢ TÂN BÌNH , PHƯỜNG 6 , DỌN VÀO Ở NGAY
* Giá thuê: 3,5 triệu/tháng* Địa chỉ: Phường 6, Quận Tân Bình, TP.HCM* Diện tích sử dụng: 24m²-> Căn hộ nằm ngay khu vực ngã ba Lý Thường Kiệt và Nghĩa Phát, vị trí thuận tiện di chuyển, gần Chợ Tân Bình, Đại học Bách Khoa cùng nhiều tiện ích xung quanh.
* Thông tin căn hộ:- Có gác lửng rộng rãi- Có ban công và cửa sổ thoáng mát- Khu phơi quần áo riêng- Không gian sạch sẽ, thoáng khí- Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt- Phù hợp sinh viên, nhân viên văn phòng hoặc vợ chồng trẻ
Tiện ích xung quanh:- Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi- Thuận tiện đi Quận 10, Quận 11, Tân Phú- Gần trường học, bệnh viện và nhiều tuyến đường lớn- Pháp lý đầy đủ – Sổ hồng rõ ràng
Liên hệ: 0909993710
* Giá thuê: 3,5 triệu/tháng* Địa chỉ: Phường 6, Quận Tân Bình, TP.HCM* Diện tích sử dụng: 24m²-> Căn hộ nằm ngay khu vực ngã ba Lý Thường Kiệt và Nghĩa Phát, vị trí thuận tiện di chuyển, gần Chợ Tân Bình, Đại học Bách Khoa cùng nhiều tiện ích xung quanh.
* Thông tin căn hộ:- Có gác lửng rộng rãi- Có ban công và cửa sổ thoáng mát- Khu phơi quần áo riêng- Không gian sạch sẽ, thoáng khí- Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt- Phù hợp sinh viên, nhân viên văn phòng hoặc vợ chồng trẻ
Tiện ích xung quanh:- Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi- Thuận tiện đi Quận 10, Quận 11, Tân Phú- Gần trường học, bệnh viện và nhiều tuyến đường lớn- Pháp lý đầy đủ – Sổ hồng rõ ràng
Liên hệ: 0909993710
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê chung cư gần chợ tân bình , phường 6 , dọn vào ở ngay", có mã số #321588, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu