Cho thuê căn hộ tứ hiệp plaza - thanh trì hà nội
Đường Đồng Nội 1, Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
10 triệu
124 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ TỨ HIỆP PLAZA - THANH TRÌ HÀ NỘI
Diện tích: 124m²3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Nội thất đầy đủ bếp từ, tủ bếp, bình nóng lạnh điều hòa, bàn ghế, sofa, giường tủ quần áo đầy đủ... chỉ việc xách vali vào ở (trừ tivi, tủ lạnh, máy giặt không có)
Giá thuê: 10 triệu/tháng
Thời gian nhận nhà: Cuối tháng 4 – đầu tháng 5
Liên hệ: 0988465385 (zalo)
Diện tích: 124m²3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Nội thất đầy đủ bếp từ, tủ bếp, bình nóng lạnh điều hòa, bàn ghế, sofa, giường tủ quần áo đầy đủ... chỉ việc xách vali vào ở (trừ tivi, tủ lạnh, máy giặt không có)
Giá thuê: 10 triệu/tháng
Thời gian nhận nhà: Cuối tháng 4 – đầu tháng 5
Liên hệ: 0988465385 (zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ tứ hiệp plaza - thanh trì hà nội", có mã số #309858, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu