Chính chủ cho thuê căn hộ tầng 1 tại nguyễn khang, cầu giấy, hà nội
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8 triệu
65 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ TẦNG 1 TẠI NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY, HÀ NỘI-Do vợ chồng chuyển công tác nên cần cho thuê lại căn hộ tầng 1 diện tích rộng, thoáng mát, cực phù hợp hộ gia đình.*Địa chỉ: Số 18A ngách 25 ngõ 445 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội(Có thể đi từ đường Công viên Cầu Giấy hoặc ngõ Bưu Điện Cầu Giấy)*Diện tích sử dụng: 65m²*Bao gồm : 2 phòng ngủ , 1 phòng ngủ lớn 20m²• 1 phòng rộng 30m² vừa làm phòng khách vừa ngủ , 1 bếp riêng biệt 10m² , 1 nhà vệ sinh rộng rãi-Ban công rộng, thoáng, an toàn , có sân để xe riêng-Nội thất đầy đủ – chỉ việc xách vali vào ở:-2 điều hòa inverter mới , máy giặt mới , Tủ lạnh cỡ lớn-Giường, tủ, bàn ghế mới đẹp , Nhà mới sửa sang lại nội thất sạch sẽ-Không thu bất kỳ phí dịch vụ nào, điện nước giá dân-Ưu tiên hộ gia đình, đặc biệt gia đình có trẻ nhỏ vì nhà thoáng mát, yên tĩnh, rất dễ ở.-Có thể vào ở luôn từ đầu tháng 6 dương lịch.*Giá thuê: 8 triệu/tháng (có thương lượng)*Liên hệ chính chủ: 0978249299 để trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê căn hộ tầng 1 tại nguyễn khang, cầu giấy, hà nội", có mã số #320442, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu