Cho thuê cc 2pn, 2wc, 95m2, tại sông đà hà đông tower, hà đông, hà nội
Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 triệu
95 m2 (9x10)
2 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê căn hộ tại 131, Sông Đà Hà Đông Tower, Đường Trần Phú, Phường Thanh Liệt, Hà Nội, trước đây Quận Hà Đông, Hà Nội với diện tích 95m², 2PN, 2WC, nội thất cơ bản.Giá cho thuê: 12 triệu VND.Hướng ban công: Đông Bắc.- Có slot để ô tô.- Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...- Không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cc 2pn, 2wc, 95m2, tại sông đà hà đông tower, hà đông, hà nội", có mã số #311121, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu