Cho thuê homestay 10 phòng đường ngô quyền phường 6 đà lạt giá 18 triệu/tháng
Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
18 triệu
300 m2 (10x30)
10 pn
11 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê homestay 10 phòng đường Ngô Quyền phường 6 Đà Lạt giá 18 triệu/tháng- Diện tích sử dụng: khoảng 300m2- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái, 1 hầm- Công năng: 10 phòng ngủ wc trong, 1 bếp, 1 phòng khách- Vào là kinh doanh được ngay- 2 mặt tiền, đường lớn xe hơi mới tráng nhựa- GIÁ THUÊ: 18 triệu/ tháng, cọc 3 đóng 2- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay 10 phòng đường ngô quyền phường 6 đà lạt giá 18 triệu/tháng", có mã số #321315, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu