Cho thuê nhà lương thế vinh phường 3 đà lạt 8 triệu/tháng
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
8 triệu
90 m2 (9x10)
2 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Lương Thế Vinh phường 3 Đà Lạt 8 triệu/tháng- Diện tích đất: 90m2- Kết cấu: 1 trệt- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ, 1 WC, sân trước và sân sau rộng rãi- Nhà mới sạch sẽ, khu vực an ninh- Nhà đầy đủ nội thất: tivi, tủ lạnh, máy giặt, bình nước nóng, bàn ghế, giường nệm; khách chỉ cần dọn vào ở- Hợp đồng lâu dài- Giá: 8 triệu/tháng, cọc 3 đóng 3 tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà lương thế vinh phường 3 đà lạt 8 triệu/tháng", có mã số #321316, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu