Cho thuê homestay 4 phòng đường hoàng hoa thám phường 10 đà lạt giá 25 triệu
Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
25 triệu
300 m2 (15x20)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê homestay 4 phòng đường Hoàng Hoa Thám phường 10 Đà Lạt giá 25 triệu - Diện tích: 300m2 (15x20)- Công năng: 4 phòng ( 2 đơn, 2 đôi), 4 Wc- Phòng khách được trang bị bàn bida lỗ- Sân vườn BBQ ngoài trời - Đường xe oto 16c ra vào thoải mái - Cho thuê 2 -5 năm tùy theo yêu cầu của khách thuê- Cọc 2 đóng 3 tháng tiền thuê nhà - Giá thuê: 25 triệu/ tháng- Liên Hệ : 0911451686
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay 4 phòng đường hoàng hoa thám phường 10 đà lạt giá 25 triệu", có mã số #317431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu