Cho thuê homestay nguyên tử lực, phường 8, thành phố đà lạt 18 triệu/tháng
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
18 triệu
200 m2 (10x20)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Homestay Nguyên tử Lực, phường 8, Đà Lạt 18 triệu/tháng- Địa chỉ: Nguyên Tử Lực, phường 8, Đà Lạt- Diện tích: 200m2- Kết cấu: 2 căn Bungalow, mỗi căn sức chứa 6-8 khách- Có sân BBQ, chỗ đậu xe ô tô- Full nội thất, trực tiếp vào kinh doanh- Hợp đồng 1 năm trở lên- Giá: 18 triệu/tháng, cọc 3 đóng 1 tháng- Liên hệ : 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay nguyên tử lực, phường 8, thành phố đà lạt 18 triệu/tháng", có mã số #317438, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu